Starfsfólk

 

Kennarar

Agnes Heiða Þorsteinsdóttir : Íslenska

Agnes Heiða Þorsteinsdóttir

Íslenska

agnes@fas.is
Aida Gonzalez Vicente : Spænska, Enska

Aida Gonzalez Vicente

Spænska, Enska

aida@fas.is
Eyjólfur Guðmundsson – Skólameistari : Umhverfis- og auðlindafræði, veður- og haffræði

Eyjólfur Guðmundsson – Skólameistari

Umhverfis- og auðlindafræði, veður- og haffræði

eyjo@fas.is
Guðmundur Ingi Sigbjörnsson : Danska

Guðmundur Ingi Sigbjörnsson

Danska

gudmunduringi@fas.is
Halldór Tjörvi Einarsson : Stærðfræði

Halldór Tjörvi Einarsson

Stærðfræði

tjorvi@fas.is
Hildur Þórsdóttir – Áfangastjóri : Heimspeki, kynjafræði og stærðfræði

Hildur Þórsdóttir – Áfangastjóri

Heimspeki, kynjafræði og stærðfræði

hildur@fas.is
Hjördís Skírnisdóttir : Jarðfræði, veður- og haffræði, þýska

Hjördís Skírnisdóttir

Jarðfræði, veður- og haffræði, þýska

Umsjón með erlendu samstarfi

hjordis@fas.is
Hlíf Gylfadóttir : Félagsgreinar og íslenska

Hlíf Gylfadóttir

Félagsgreinar og íslenska

hlif@fas.is
Hulda Laxdal Hauksdóttir : Verkefnastjóri

Hulda Laxdal Hauksdóttir

Verkefnastjóri

hulda@fas.is
Ingileif Steinunn Kristjánsdóttir : Efnafræði og stærðfræði

Ingileif Steinunn Kristjánsdóttir

Efnafræði og stærðfræði

ingileifs@fas.is
Janine Ahrens : Efnafræði

Janine Ahrens

Efnafræði

janine@fas.is
Kristján Örn Ebenezarson : Heilsufræði

Kristján Örn Ebenezarson

Heilsufræði

kristjane@fas.is
Kristján Sigurður Guðnason : Matreiðsla

Kristján Sigurður Guðnason

Matreiðsla

kristjang@fas.is
Magnús Hreinsson : Vélstjórnargreinar

Magnús Hreinsson

Vélstjórnargreinar

maggihr@simnet.is
Sigurður Mar Halldórsson : Ljósmyndun, félagsgreinar og íslenska

Sigurður Mar Halldórsson

Ljósmyndun, félagsgreinar og íslenska

siggimar@fas.is
Sigurður Páll Árnason : Sjónlist

Sigurður Páll Árnason

Sjónlist

sigurdur.pall.arnason@fas.is
Stefán Sturla Sigurjónsson : Umsjón með lista- og menningarsviði

Stefán Sturla Sigurjónsson

Umsjón með lista- og menningarsviði

stefan.sturla@fas.is
Zophonías Torfason : Íslenska

Zophonías Torfason

Íslenska

soffi@fas.is

Kennarar á fjallamennskubraut

Árni Stefán Haldorsen : Klettaklifur 1 og 2

Árni Stefán Haldorsen

Klettaklifur 1 og 2

arni@fas.is
Ástvaldur Helgi Gylfason : Göngu-/fjallaferðir 1 og 2, lokaferð

Ástvaldur Helgi Gylfason

Göngu-/fjallaferðir 1 og 2, lokaferð

astvaldur@fas.is
Einar Rúnar Sigurðsson : Jöklaferðir 1 og 2

Einar Rúnar Sigurðsson

Jöklaferðir 1 og 2

einar@fas.is
Elín Freyja Hauksdóttir : Fyrsta hjálp

Elín Freyja Hauksdóttir

Fyrsta hjálp

elin@fas.is
Sigurður Ragnarsson : Vorferð

Sigurður Ragnarsson

Vorferð

siggir@fas.is

Annað starfsfólk FAS

Kristín Vala Þrastardóttir : Verkefnastjóri félagslífs

Kristín Vala Þrastardóttir

Verkefnastjóri félagslífs

kristinvala@nyheimar.is
Margrét Jóhannesdóttir : Fjármálastjóri

Margrét Jóhannesdóttir

Fjármálastjóri

margret@fas.is
Miralem Haseta : Húsvörður

Miralem Haseta

Húsvörður

Husverdir@hornafjordur.is
Ragnheiður Rafnsdóttir : Skólahjúkrunafræðingur

Ragnheiður Rafnsdóttir

Skólahjúkrunafræðingur

ragnheidurr@fas.is
Stefán Brandur Jónsson : Kerfisstjóri

Stefán Brandur Jónsson

Kerfisstjóri

stefanb@fas.is