Starfsfólk í FAS


Kennarar


Agnes Heiða Þorsteinsdóttir : Leyfi

Agnes Heiða Þorsteinsdóttir

Leyfi

agnes@fas.is
Aida Gonzalez Vicente : Spænska

Aida Gonzalez Vicente

Spænska

aida@fas.is
Barði E. Barðason : Félagsfræðir,heimsspeki

Barði E. Barðason

Félagsfræðir,heimsspeki

bardi@fas.is
Eyjólfur Guðmundsson – Skólameistari : Umhverfis- og auðlindafræði, veður- og haffræði

Eyjólfur Guðmundsson – Skólameistari

Umhverfis- og auðlindafræði, veður- og haffræði

eyjo@fas.is
Ferenc Szalai : Enska

Ferenc Szalai

Enska

ferenc@fas.is
Guðmundur Ingi Sigbjörnsson : Danska

Guðmundur Ingi Sigbjörnsson

Danska

gudmunduringi@fas.is
Halldór Tjörvi Einarsson : Stærðfræði

Halldór Tjörvi Einarsson

Stærðfræði

tjorvi@fas.is
Hildur Þórsdóttir – Áfangastjóri : Áfangastjóri - Stærfræði

Hildur Þórsdóttir – Áfangastjóri

Áfangastjóri - Stærfræði

hildur@fas.is
Hjördís Skírnisdóttir : Jarðfræði, veður- og haffræði, þýska

Hjördís Skírnisdóttir

Jarðfræði, veður- og haffræði, þýska

Umsjón með erlendu samstarfi

hjordis@fas.is
Hlíf Gylfadóttir : Félagsgreinar og enska

Hlíf Gylfadóttir

Félagsgreinar og enska

hlif@fas.is
Hulda Laxdal Hauksdóttir : Kennari

Hulda Laxdal Hauksdóttir

Kennari

hulda@fas.is
Ingileif Steinunn Kristjánsdóttir : Stærðfræði, Efnaafræði, Eðlisfræði og Líffræðigreinar

Ingileif Steinunn Kristjánsdóttir

Stærðfræði, Efnaafræði, Eðlisfræði og Líffræðigreinar

ingileifs@fas.is
Kristján Örn Ebenezarson : Heilsufræði, vefumsjón

Kristján Örn Ebenezarson

Heilsufræði, vefumsjón

kristjane@fas.is
Kristján Sigurður Guðnason : Matreiðsla

Kristján Sigurður Guðnason

Matreiðsla

kristjang@fas.is
Lind Völundardóttir : Verkefnastjóri félagslífs, sjónlist

Lind Völundardóttir

Verkefnastjóri félagslífs, sjónlist

lind@fas.is
Magnús Hreinsson : Vélstjórnargreinar

Magnús Hreinsson

Vélstjórnargreinar

maggihr@simnet.is
Sigurður Páll Árnason : Sjónlist

Sigurður Páll Árnason

Sjónlist

siggipalli@fas.is
Stefán Sturla Sigurjónsson : Umsjón með lista- og menningarsviði

Stefán Sturla Sigurjónsson

Umsjón með lista- og menningarsviði

stefan.sturla@fas.is
Zophonías Torfason : Íslenska, vinnustaðarnám

Zophonías Torfason

Íslenska, vinnustaðarnám

soffi@fas.is

Annað starfsfólk FAS


Fríður Hilda Hafsteinsdóttir : Námsráðgjafi

Fríður Hilda Hafsteinsdóttir

Námsráðgjafi

fridur@fas.is
Margrét Jóhannesdóttir : Fjármálastjóri

Margrét Jóhannesdóttir

Fjármálastjóri

margret@fas.is
Miralem Haseta : Húsvörður

Miralem Haseta

Húsvörður

Husverdir@hornafjordur.is
Ragnheiður Rafnsdóttir : Skólahjúkrunafræðingur

Ragnheiður Rafnsdóttir

Skólahjúkrunafræðingur

ragnheidurr@fas.is
Stefán Brandur Jónsson : Kerfisstjóri

Stefán Brandur Jónsson

Kerfisstjóri

4708077

stefanb@fas.is

Kennarar á fjallamennskubraut


Sigurður Ragnarsson : Kennari

Sigurður Ragnarsson

Kennari

Sigurður Ragnarsson er kennari fjallamennskubrautarinar og fær aðra kennara með sér eftir þörfum hverju sinni.

siggir@fas.is
Hulda Laxdal Hauksdóttir : Kennari

Hulda Laxdal Hauksdóttir

Kennari

hulda@fas.is