Starfsfólk

Agnes Heiða Þorsteinsdóttir

Íslenska og verkefnaáfangi

agnes@fas.is

Sími: 4708076

 

Aida Gonzalez Vicente

Spænska, lista- og menningarsvið

aida@fas.is

Sími: 4708178

 

Eyjólfur Guðmundsson

Skólameistari

Umhverfis- og auðlindafræði, veður- og haffræði

eyjo@fas.is

Sími: 4708072

 

Halldór Tjörvi Einarsson

Stærðfræði

tjorvi@fas.is

sími 4708077

Hjördís Skírnisdóttir

Umsjón með erlendu samstarfi

Jarðfræði, veður- og haffræði, þýska

hjordis@fas.is

Sími: 4708075

 

Hulda Laxdal Hauksdóttir

Verkefnastjóri Advent

hulda@fas.is

Sími: 4708184

 

Kristján Ebenezersson

Heilsufræði, vefumsjón

kristjane@fas.is

Sími: 4708077

Lind Völundardóttir

Verkefnastjóri félagslífs, lista- og menningarsvið

lind@fas.is

Sími:4708175

 

Skrýmir Árnason

Lista- og menningarsvið

skrymir@fas.is

Sími: 4708179

 

Ragnheiður Rafnsdóttir

Skólahjúkrunafræðingur

raggara@fas.is

Sími:

 

 

Stefán Sturla Sigurjónsson

Lista og menningasvið, hestamennska

Verkefnastjóri

stefansturla@fas.is

Sími: 4708174

 

Arndís Lára Kolbrúnardóttir

Stærðfræði

arndis@fas.is

Sími: 4708171

 

Barði E. Barðason

Félagsfræðir,heimsspeki

bardi@fas.is

Sími: 4708170

 

Guðmundur Ingi Sigbjörnsson

Danska

gudmunduringi@fas.is

Sími: 4708173

Hildur Þórsdóttir

Áfangastjóri

Stærðfræði

hildur@fas.is

Sími: 4708073

 

Hlíf Gylfadóttir

Félagsgreinar og íslenska

hlif@fas.is

Sími: 4708172

 

Ingileif Steinunn Kristjánsdóttir

Stærðfræði, Efnafræði, Eðlisfræði og Líffræðigreinar

ingileifs@fas.is

Sími: 4708177

 

Kristján Sigurður Guðnason kennari

Kristján Sigurður Guðnason

Matreiðsla

kristjang@fas.is

Sími:

 

Magnús Hreinsson kennari

Magnús Hreinsson

Vélstjórnargreinar

maggihr@simnet.is

Sími: 4708183

 

Fríður Hilda Hafsteinsdóttir

Námsráðgjafi

fridur@fas.is

Sími: 4708074

 

Stefán Brandur Jónsson

Kerfisstjóri

stefanb@fas.is

Sími: 4708182

 

Sólveig Valgerður Sveinbjörnsdottir

Verkefnastjóri  fjallamennskubrautar

solveig@fas.is

Sími: 4708176