Select Page

Starfsfólk

Agnes Heiða Þorsteinsdóttir

Fjarnámsstjóri

Íslenska

agnes@fas.is

Sími: 4708076

 

Aida Gonzalez Vicente

Spænska, Hönnun í FabLab

aida@fas.is

Sími: 4708178

 

Eyjólfur Guðmundsson

Skólameistari

Umhverfis- og auðlindafræði, veður- og haffræði

eyjo@fas.is

Sími: 4708072

 

Halldór Tjörvi Einarsson

Stærðfræði

tjorvi@fas.is

sími 4708077

Hjördís Skírnisdóttir

Umsjón með erlendu samstarfi

Inngangur að náttúruvísindum, jarðfræði, þýska

hjordis@fas.is

Sími: 4708075

 

Hulda Laxdal Hauksdóttir

Verkefnastjóri Peak

Jákvæð heilsuefling og verkefnaáfangi

hulda@fas.is

Sími: 4708184

 

Kristján Ebenezersson

Vefumsjón

Heilsufræði og íþróttafræði

kristjane@fas.is

Sími: 4708077

Lind Völundardóttir

Verkefnastjóri félagslífs

lista- og menningarsvið

lind@fas.is

Sími:4708175

 

Skrýmir Árnason

Lista- og menningarsvið

skrymir@fas.is

Sími: 4708179

 

Stefán Sturla Sigurjónsson

Lista og menningasvið, hestamennska

Verkefnastjóri

stefansturla@fas.is

Sími: 4708174

 

Arndís Lára Kolbrúnardóttir

Stærðfræði

arndis@fas.is

Sími: 4708171

 

Barði E. Barðason

Félagsgreinar, enska

bardi@fas.is

Sími: 4708170

 

Hildur Þórsdóttir

Áfangastjóri

Stærðfræði

hildur@fas.is

Sími: 4708073

 

Hlíf Gylfadóttir

Félagsgreinar

hlif@fas.is

Sími: 4708172

 

Ingileif Steinunn Kristjánsdóttir

Stærðfræði, Efnafræði, Eðlisfræði og Líffræðigreinar

ingileifs@fas.is

Sími: 4708177

 

Kristján Sigurður Guðnason kennari

Kristján Sigurður Guðnason

Matreiðsla

kristjang@fas.is

Sími:

 

Magnús Hreinsson kennari

Magnús Hreinsson

Vélstjórnargreinar

maggihr@simnet.is

Sími: 4708183

 

Fríður Hilda Hafsteinsdóttir

Námsráðgjafi

Lífsleikni

fridur@fas.is

Sími: 4708074

 

Stefán Brandur Jónsson

Kerfisstjóri

stefanb@fas.is

Sími: 4708182

 

Sólveig Valgerður Sveinbjörnsdottir

Verkefnastjóri  fjallamennskubrautar

solveig@fas.is

Sími: 4708176