Starfsfólk

Agnes Heiða Þorsteinsdóttir

Fjarnámsstjóri

Íslenska

agnes@fas.is

Sími: 4708076

 

Aida Gonzalez Vicente (leyfi)

Spænska, Hönnun í FabLab

aida@fas.is

Sími: 4708178

 

Halldór Tjörvi Einarsson

Stærðfræði

tjorvi@fas.is

sími 4708077

Helena Ingvadóttir

Fjármálastjóri

skrifstofa@fas.is 

Sími: 4708071

 

Hjördís Skírnisdóttir

Umsjón með erlendu samstarfi

Inngangur að náttúruvísindum, jarðfræði, þýska

hjordis@fas.is

Sími: 4708075

 

Hulda Laxdal Hauksdóttir

Verkefnastjóri Peak

Jákvæð heilsuefling og verkefnaáfangi

hulda@fas.is

Sími: 4708184

 

Kristján Ebenezersson

Vefumsjón

Heilsu- og íþróttafræði

kristjane@fas.is

Sími: 4708077

Lind Völundardóttir

Skólameistari

lista- og menningarsvið

lind@fas.is

Sími:4708072

 

Skrýmir Árnason

Lista- og menningarsvið

skrymir@fas.is

Sími: 4708179

 

Fríður Hilda Hafsteinsdóttir

Námsráðgjafi

Lífsleikni

fridur@fas.is

Sími: 4708074

 

Stefán Brandur Jónsson

Kerfisstjóri

stefanb@fas.is / hjalp@martolvan.is 

Sími: 4708182

 

Arndís Lára Kolbrúnardóttir

Stærðfræði

arndis@fas.is

Sími: 4708171

 

Barði E. Barðason (leyfi)

Félagsgreinar, enska

bardi@fas.is

Sími: 4708170

 

Hafdís Gunnarsdóttir

Mötuneyti

motuneyti@fashofn.onmicrosoft.com

Sími: 4708079

 

Heiður Kr Sigurgeirsdóttir

Stoðþjónusta

heidurkr@fas.is 

 

 

Herdís I. Waage

Áfangastjóri

Danska

herdis@fas.is

Sími: 4708073

 

Hlíf Gylfadóttir

Félagsgreinar og enska

hlif@fas.is

Sími: 4708172

 

Dr. Ingileif Steinunn Kristjánsdóttir

Stærðfræði, Efnafræði, Eðlisfræði og Líffræðigreinar

ingileifs@fas.is

Sími: 4708177

 

Kristján Sigurður Guðnason kennari

Kristján Sigurður Guðnason

Matreiðsla

kristjang@fas.is

Sími:

 

Magnús Hreinsson kennari

Lína Dóra Hannesdóttir

Umsjónamaður félagslífs

Stoðteymi

linadora@fas.is

Sími: 4708173

 

Magnús Hreinsson kennari

Magnús Hreinsson

Vélstjórnargreinar

maggihr@simnet.is

Sími: 4708183

 

Sólveig Valgerður Sveinbjörnsdottir

Verkefnastjóri  fjallamennskubrautar

solveig@fas.is

Sími: 4708176

 

Pedro Ibanez Tatay

Spænska

pedro@fas.is