Sumarfrí og upphaf haustannar

Sumarfrí og upphaf haustannar

Skrifstofa skólans verður lokuð frá og með 17. júní vegna sumarleyfa. Opnað verður aftur miðvikudaginn 3. ágúst. Þeir sem eru að huga að námi geta skoðað námsframboð á vef skólans. Þar er jafnframt hægt að skrá sig en þeim umsóknum sem berast í sumar verður svarað í...

Útskrift frá FAS

Útskrift frá FAS

Í dag fór fram útskrift frá FAS. Að þessu sinni voru útskrifaðir 20 stúdentar, átta nemendur af framhaldsskólabraut, tveir nemendur af fjallamennskubraut og úr starfsnámi útskrifast einn af vélvirkjabraut og einn af A-stigi vélstjórnar. Nýstúdentar eru: Agnar...

Facebook664
Facebook
Instagram7
SHARE

FAS tístar

Tilkynningar

Útskrift 21. maí

Nú er prófum að ljúka í FAS en síðasti prófadagurinn er miðvikudagurinn 18.maí.  Prófsýning verður fimmtudaginn 19. maí. Nemendur eru hvattir til að koma og skoða prófin sín. Laugardaginn 21. maí kl. 14:00 er svo komið að útskrift frá FAS. Að þessu sinni verða...
Lesa meira

Próf og próftaka

Reglur þessar gilda um próf og próftöku í áföngum sem eru kenndir af kennurum skólans. Taki nemandi próf frá öðrum skólum þá gilda reglur þess skóla. Áfangastjóri sér um próf sem tekin eru frá öðrum skólum. Próftafla er gerð opinber fyrir miðja önn. Nemandi hefur viku...
Lesa meira

STOFA 207 – PRÓFTAKA

Hægt er að sækja um, hjá Möggu Gauju námsráðgjafa, að fá að taka prófin í stofu 207. Senda póst á gauja@fas.is eða á facebook.com/maggagaujaeða í síma 6645551 Þar er boðið uppá rólegheitaumhverfi og minna ráp en á móti munu kennarar ekki vera til taks ef einhverjar...
Lesa meira

Á döfinni

no event